ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
21:00
เบิร์นลีย์
คริสตัล พาเลซ
21:00
ลิเวอร์พูล
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
ไบรท์ตัน
เชลซี
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
18:15
เฟเยนูร์ด
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
พีเอสวี
20:30
อาแจกซ์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:45
อูเทรชท์
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Telstar
20:30
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
VfL Wolfsburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
19:00
นีซ
อองเช่ร์
21:00
Troyes
บอร์กโดซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
Clermont
21:00
แรนส์
น็องต์
21:00
ลอริยองต์
มงต์เปลลิเย่ร์
23:05
โมนาโก
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:45
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
18:30
ฟิออเรนติน่า
นาโปลี
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
ซามพ์โดเรีย
โตริโน่
21:00
ซัสเซาโล่
เอ็มโปลี
00:00
โรม่า
เอซี มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
20:00
โอซาซูนา
เรอัล มาดริด
22:15
เอลเช่
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เกตาเฟ่
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
แอธเลติก บิลเบา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
FC Barcelona

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
18:00
Khonkaen United
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Port FC
18:30
Suphanburi Football Club
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
18:30
ระยอง เอฟซี
Muangkan United
19:00
อุดรธานี เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Friendly International

Guatemala
07:00
Canada

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Sheffield Utd W
Coventry United W
21:00
Millwall W
Crystal Palace W
21:00
Liverpool W
Lewes W
21:00
Sunderland W
Bristol City W
22:00
Charlton W
Watford W
22:00
Blackburn Rovers W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Tottenham W
Brighton W
19:30
Chelsea W
Leicester W
21:00
Aston Villa W
Reading W
21:00
Birmingham W
West Ham W
22:00
Everton W
Manchester City W
01:45
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
20:30
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
18:15
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Dynamo Dresden
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrücken
Magdeburg
21:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
19:00
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Dassendorf
Buchholz
20:00
Rugenbergen
Niendorfer TSV
20:00
HEBC
TSV Sasel
21:00
Meiendorfer SV

2454 Albania - Superliga

Kukësi
22:45
Skënderbeu Korçë

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
19:30
คลับ บรูกก์
Union Saint-Gilloise
22:00
เกงค์
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
Waasland-Beveren
Royal Excel Mouscron
02:00
Lierse Kempenzonen

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Aris
Doxa
00:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Xylotympou
Omonia 29is Maiou
19:30
Karmiotissa
Ahironas
19:30
Olympiada Lympion

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Lamia
Atromitos
22:15
AEK Athens
Volos NFC
22:15
PAOK
โอลิมเปียกอส
00:30
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Ashdod
Maccabi Petah Tikva
01:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Vicenza
22:15
Cittadella
เลชเช่
00:30
Cremonese

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Valletta
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana
00:00
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
Tarxien Rainbows
Luqa
21:00
Marsa
Melita
00:00
Pembroke Athleta
Senglea Athletic
01:00
Mgarr

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
Belenenses
Vitória SC
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
ปอร์โต้
03:30
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Mafra
Porto II
21:00
Casa Pia
Rio Ave
22:30
Farense
Benfica II
01:00
Penafiel
Estrela Amadora
02:30
Trofense

155 Romania - Liga 1

Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Mediaş
FCSB
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
20:00
เลกาเนส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
Amorebieta
คิโรน่า
00:15
ลูโก
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
Ponferradina
อัลกอร์กอน
03:00
Mirandés

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Kayserispor
Hatayspor
17:30
Rizespor
Antalyaspor
20:00
Gaziantep F.K.
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Altay
20:00
Konyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
BB Erzurumspor
Adanaspor
17:30
Keçiörengücü
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyüpspor
23:00
Bursaspor

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:15
Patriotas Boyacá
Independiente Medellín
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Córdoba
06:10
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Real Cartagena
Valledupar
03:00
Real San Andres

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Herediano
Deportivo Saprissa
09:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Once Municipal
Isidro Metapán
08:00
Chalatenango
Atletico Marte
04:00
Firpo
FAS
04:15
Águila
Municipal Limeño
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Antigua GFC
Iztapa
01:00
Solola
Achuapa
01:00
Santa Lucia
Nueva Concepción
04:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Suchitepéquez
Puerto San Jose
00:00
Amatitlan
Zacapa Tellioz
00:00
Deportivo Sanarate
Plataneros
01:00
Deportivo Reu
Mictlán
01:00
Aurora

458 Mexico - Liga MX

León
08:00
Pachuca
América
10:00
Atlas
มอนเตอร์เรย์
10:06
Cruz Azul
Pumas UNAM
01:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
06:00
Raya2

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Jalapa
Juventus Managua
09:00
Managua

614 Algeria - Ligue 2

ASM Oran
20:00
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Wiliete
22:00
Onze Bravos

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Real Tamale
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Wa All Stars
Great Olympics
22:00
King Faisal
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Asante Kotoko
22:00
Medeama

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Leopards
Talanta
19:00
Nzoia United
Bidco United
19:00
Gor Mahia
KCB
19:00
Posta Rangers
Police
19:00
Mathare United
Tusker
19:00
Nzoia United
Talanta
19:00
Homeboyz
Ulinzi Stars
19:00
Police
Nairobi City Stars
06:00
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

ASKO
23:30
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:00
CR Khemis Zemamra
UTS Rabat
21:00
Olympique Dcheïra
Wydad Fès
21:00
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
20:00
Young Africans
Coastal Union
23:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
20:00
Green Eagles
Nkwazi
20:00
Konkola Blades

488 Iran - Azadegan League

Esteghlal Khuzestan
17:30
Pars Jam Bushehr
FC Vista Turbine
17:30
Mes Shahr-e Babak
Qashqai
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Hamedan
17:30
Caspian Qazvin
Arman Gohar
17:30
Saipa
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani
Mes Kerman
17:30
Shahrdari Astara
Malavan
17:30
Machine Sazi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
18:30
Gol Gohar
Zob Ahan
18:30
Sanat Naft
Aluminium Arak
18:30
Padideh Khorasan
Naft Masjed Soleyman
18:30
Paykan

74505 Qatar - Premier League

Al Shamal
20:30
Umm Salal
Al Rayyan
22:40
Al Ahli
Qatar SC
22:40
Al Gharafa

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Fujairah
20:05
Hatta
Al Thaid
20:05
Al Arabi
Dibba Al Fujairah
20:05
Al Bataeh
Al Hamriyah
20:10
Al Ramms

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Dhafra
20:15
Emirates
Khorfakkan Club
20:15
Al Urooba
Al Sharjah
22:45
Bani Yas

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
02:00
Somerset Eagles
Devonshire Colts
02:00
North Village Rams
Somerset Trojans
02:00
St. George's Colts

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:00
Warriors
HK U23
16:30
Eastern
Hong Kong FC
18:30
Tai Chung

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
Goa
ATK Mohun Bagan
23:00
Odisha FC

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
Gemert
Hoogland
20:00
OFC Oostzaan
HV & CV Quick
20:00
GVV Unitas
Blauw Geel '38
20:00
EVV
DEM
20:00
JOS Watergraafsmeer
Westlandia
20:00
Hollandia
HSC '21
20:30
Dongen
Groene Ster
20:30
ADO '20
OSS '20
20:30
UNA

147 - Africa Cup of Nations

บูร์กินาฟาโซ
23:00
Gabon
ไนจีเรีย
02:00
ตูนิเซีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Stockay-Warfusée
20:30
Warnant
Waremme
20:30
Tubize
Solières Sport
20:30
La Louvière
Couvin-Mariembourg
20:30
US Givry
Hamoir
20:30
Rebecq
Ganshoren
20:30
Acren
Jette
20:30
Meux

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
Jeunesse Tamines
Gosselies Sports
20:30
Entité Manageoise
Schaerbeek-Evere
21:00
Tournai
Ostiches
21:00
Union Namur
Stockel
21:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:30
Huy
Aywaille
20:30
Sprimont-Comblain
Gouvy
20:30
Habay-la-Neuve
Richelle United
21:00
Mormont
Jodoigne
21:00
Marloie Sport
Wanze / Bas-Oha
21:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
20:30
Union Lasne-Ohain
Tubize II
20:30
Genappe
Kosova Schaerbeek
20:30
Stade Everois
Sportive Brainoise
20:30
Léopold
Nivellois
20:30
Grez-Doiceau
Etterbeek
20:30
Football Club Schaerbeek
NSeth Berchem
21:00
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
21:00
Antoing
Molenbaix
21:00
Ransart
Houdeng
21:00
Belœil
Morlanwelz
21:00
RAS Monceau
Péruwelz
21:00
Le Roeulx
Soignies Sports
21:00
Montignies
Excelsior Biévène
21:00
Snef-Tyber
Hornu
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

Elsautoise
20:30
Ster-Francorchamps
Beaufays
20:30
Malmundaria
Rechain
20:30
Pontisse Cite
Jehaytois
20:30
La Calamine
FC Du Geer
20:30
Weywertz
JS Fizoise
20:30
Aubel
UCE Liège
20:30
Etoile de Faimes
Sprimont-Comblain II
20:30
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Namur

Malonne
21:00
Grand-Leez
Andennais
21:00
Biesme
Beauraing
21:00
Flavion-Morialmé
Loyers
21:00
Nismes
ES de la Molignée
21:00
Chevetogne
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:30
Saint-Apollinaire
Paron
20:30
Morteau Montlebon
Valdahon Vercel
20:30
Sochaux II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
21:00
Orleans II
Chateauroux II
21:00
J3 Amilly
C' Chartres II
21:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:30
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Dives-Cabourg
Quevilly II
20:30
Cherbourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Anagennisi Plagia
20:00
Thermaikos Thermis
Orfeas Xanthi
20:00
Doxa Dramas
Agrotikos Asteras
20:00
Nestos Chrisoupolis
Ethnikos Sochos
20:00
Antheias-Aristinou
Pandramaikos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Apollon Paralimniou
20:00
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Panagriniakos
Diagoras Vrachneika
20:00
Aias Gastounis
Nafpaktiakos
20:00
Tilikratis
Acheron Kanalaki
20:00
Panegialios
Amvrakikos Loutrou
20:00
Diavolitsi
PAO Vardas
20:00
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Iraklis Larissa
20:00
Nea Artaki
Fikis
20:00
Elassona
Ipato
20:00
Atromitos Palamas
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Thiseas Agria
Amvrysseas
20:00
Atalanti
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thyella Sarakinoi
17:30
Agios Matthaios
Makedonikos Neapolis
20:00
M. Alexandros Trikala
Edessaikos
20:00
Kozani
Lefkimmi
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Pontion Karagiannion
20:00
Iraklis Ampelokipon
Asteras Kalirachis
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ermis Meligous
15:30
Santorini 2020
Ilioupoli
18:00
AE Mykonos
Ermionidas-Ermis
20:00
Aris Skalas
Agios Ierotheos
20:00
Panarkadikos
Fostiras
20:00
Foinikas N. Epidavrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
PAO Rouf
Agios Nikolaos
20:00
Almyros Gaziou
Poros
20:00
Aris Soudas
Anagennisi Ierapetra
20:00
Atsalenios
Panionios
20:00
Giouchtas

251 Italy - Serie C: Girone A

Mantova
20:30
AlbinoLeffe
Pro Vercelli
20:30
Juventus U23
FeralpiSalò
20:30
Lecco
Triestina
20:30
Calcio Padova
Pro Patria
20:30
Piacenza
Fiorenzuola
20:30
Pro Sesto
Renate
20:30
Seregno
Pergolettese
20:30
Südtirol
Giana Erminio
20:30
Trento Calcio 1921
Legnago Salus
20:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone B

Grosseto
20:30
Carrarese
Siena
20:30
Imolese
Olbia
20:30
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone C

Virtus Francavilla
23:30
ACR Messina
Bari 1908
23:30
Catania
Vibonese
23:30
Fidelis Andria
Campobasso
23:30
Juve Stabia
Foggia
23:30
Latina
Avellino
23:30
Monopoli
Taranto
23:30
Paganese
Nuova Monterosi
23:30
Potenza Calcio
Picerno
23:30
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Caronnese
Asti
20:30
Fossano
Borgosesia
20:30
Lavagnese
Chieri
20:30
Gozzano
Città di Varese
20:30
PDHAE
Derthona
20:30
Novara
Pro Imperia
20:30
Saluzzo
Ligorna
20:30
Casale
RG Ticino
20:30
Sanremo
Sestri Levante
20:30
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Sangiuliano City
Caravaggio
20:30
Castellanzese
Folgore Caratese
20:30
Pontisola
Leon
20:30
Olginatese
Real Calepina
20:30
Legnano
Sona
20:30
Desenzano Calvina
Adrense
20:30
Crema
Villa d'Almè
20:30
Breno
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Casatese
Vis Nova Giussano
20:30
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Delta Calcio Rovigo
Marignanese
20:30
Campodarsego
Cjarlins Muzane
20:30
Caldiero Terme
Spinea
20:30
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
20:30
Clodiense
Levico
20:30
Montebelluna
Luparense
20:30
Ambrosiana
Mestre
20:30
Dolomiti Bellunesi
San Martino Speme
20:30
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Aglianese
Forlì
20:30
Correggese
Lentigione
20:30
Rimini
Prato
20:30
Cavenago Fanfulla
Progresso
20:30
Borgo San Donnino
Ravenna
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sammaurese
20:30
Real Forte Querceta
Sasso Marconi
20:30
Alcione
Seravezza
20:30
Athletic Carpi
Tritium
20:30
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
San Donato Tavarnelle
Cascina
20:30
Poggibonsi
Flaminia
20:30
Arezzo
Lornano Badesse
20:30
Sangiovannese
Pianese
20:30
Pro Livorno
FC Rieti
20:30
Montespaccato
Scandicci
20:30
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
20:30
Gavorrano
Unipomezia
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Porto D' Ascoli
Castelfidardo Calcio
20:30
Atletico
Castelnuovo Vomano
20:30
Vastogirardi
Chieti
20:30
Recanatese
Matese
20:30
Trastevere
San Nicolò
20:30
Aurora Alto Casertano
Tolentino
20:30
Montegiorgio
Vastese
20:30
Nereto
Sambenedettese
20:30
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
20:00
Cassino
Afragolese
20:30
Team Nuova Florida
Aprilia
20:30
Muravera
Atletico Uri
20:30
Sassari Torres
SSC Giugliano
20:30
CynthiAlbalonga
Gladiator
20:30
Carbonia
Insieme Formia
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Real Monterotondo Scalo
20:30
Vis Artena
Latte Dolce
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Virtus Matino
Nola 1925
20:30
Bisceglie
San Giorgio
20:30
Casertana
Francavilla
20:30
Mariglianese
Nocerina
20:30
US Bitonto
Rotonda
20:30
Lavello
Sorrento
20:30
Audace Cerignola
Team Altamura
20:30
Casarano
Città di Fasano
21:30
Gravina
Molfetta Calcio
21:30
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Biancavilla
Acireale
20:30
Cavese
Cittanova Interpiana
20:30
Paternò
Trapani 1905
20:30
Aversa Normanna
Giarre
20:30
Licata
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
Rende
20:30
Lamezia Terme
Sancataldese
20:30
Portici
Troina
20:30
San Luca
Acireale
20:30
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
18:00
Os Limianos
Forjães SC
22:00
União Madeira
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
Vianense
22:00
Camara de Lobos
Camacha
23:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Paredes
22:00
Vila Mea
Mirandela
22:00
AR São Martinho
Amarante
22:00
Tirsense
Vila Real
22:00
Santa Marta Penaguião
Berço
22:00
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

União de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Gouveia
22:00
Valadares Gaia
Leca
22:00
Gondomar
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

Uniao Idanhense
22:00
Sertanense
Vitória de Sernache
22:00
Marinhense
Peniche
22:00
Benfica Castelo Branco
Praiense
23:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

O Elvas
18:00
Ideal
Pero Pinheiro
18:00
Rabo Peixe
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Sintrense
22:00
Coruchense
Operário
23:00
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Imortal Albufeira
22:00
Pinhalnovense
Uniao Montemor
22:00
Moncarapachense
FC Barreirense
22:00
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Deportivo La Coruña II
Villalbés
22:00
Juvenil Ponteareas
Polvorín
22:00
Ourense CF
Atlético Arnoia
22:30
Arzúa
Estradense
23:00
Alondras
Noia
23:00
Sofán
Silva
00:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

Colunga
18:00
L'Entregu
Langreo II
18:00
Real Oviedo II
Lealtad
18:00
Mosconia
El San Martin
18:00
Gijon Industrial
Tuilla
22:15
Navarro
Luarca
22:30
Real Titánico
Urraca
23:00
Praviano
Caudal
00:30
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
22:00
Castro
Torina
22:00
Atlético Albericia
Selaya
22:30
Naval
Gimnástica Torrelavega
23:00
Escobedo
Textil Escudo
23:00
Cultural Guarnizo
Vimenor
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Urduliz
17:30
Basconia
San Ignacio
18:00
Aurrera de Ondarroa
Anaitasuna FT
22:30
Durango
Barakaldo
23:00
Lagun Onak
Leioa
23:00
Beti Gazte
Uritarra
23:30
Deportivo Alaves II
CD Vitoria
00:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Peralada
Manresa
18:00
Vilassar Mar
Girona II
18:00
Sants
Pobla Mafumet
18:00
Sant Andreu
San Cristobal
18:30
L'Hospitalet
Figueres
22:30
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
17:30
Orihuela
Saguntino
18:00
Villarreal III
Roda
18:00
Acero
Atzeneta
18:00
Castellon II
Beniganim
18:00
Olímpic de Xàtiva
Silla
22:30
Torrent
Villajoyosa
22:30
RC Catarroja
Callosa Deportiva
23:00
Hércules II
Valencia II
23:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Galapagar
Getafe II
17:30
Tres Cantos
Parla
17:30
Alcorcón II
Trival Valderas
17:30
Atlético Madrid II
Villaverde-Boetticher
17:30
Colonia Moscardo
Villaviciosa Odón
18:00
Rayo Vallecano II
RSD Alcalá
18:00
Torrejón
Moratalaz
22:00
Alcobendas

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
Cultural Leonesa II
Palencia CF
22:00
Mirandés II
Atlético Tordesillas
22:15
UD Santa Marta
Almazán
22:30
Real Ávila
Arandina
23:00
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
16:30
Almería II
Alhaurín
18:15
Torreperogil
Alhaurino
18:15
El Palo
Juventud Torremolinos
18:15
At. Malagueño
Marbella
19:00
Huétor Vega
Huétor Tájar
00:00
UD San Pedro
Atlético Porcuna
00:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Puente Genil
Gerena
18:00
Pozoblanco
Conil
18:00
Cartaya
Rota
18:00
Recreativo Huelva
Ceuta II
23:00
Utrera
Lucena
00:00
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
17:00
Mercadal
Mallorca II
17:30
Santanyi
Binissalem
18:00
Collerense
Soller
22:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
19:00
Lanzarote
Villa Santa Brígida
19:00
Tenisca
Marino
19:00
Vera
Tenerife II
19:00
Arucas
Atlético Paso
20:15
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

Yeclano
17:30
Racing Murcia
Bala Azul
18:00
Cartagena FC
Cartagena II
18:00
FC Pinatar
UD Caravaca
18:00
El Palmar
Huércal-Overa
18:15
Los Garres
UCAM Murcia II
22:00
Archena Sport
Mazarrón FC
22:30
Deportiva Minera
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Real Murcia II
Bullense
23:00
Lorca Deportiva II

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
17:45
Arroyo
Moralo
18:00
Diocesano
Azuaga
18:00
Badajoz II
Calamonte
18:00
Extremadura UD II
Llerenense
22:30
Olivenza
Villafranca
22:30
Miajadas
Trujillo
22:30
Don Álvaro

32 Spain - Tercera - Group 15

Azkoyen
22:30
Cirbonero
Murchante
22:30
Burladés
Corellano
22:30
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:30
Cenicero
Varea
18:00
Alfaro
Arnedo
22:30
Yague
Haro
23:00
Agoncillo
CDFC La Calzada
23:00
River Ebro
Oyonesa
23:00
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
18:00
Borja
Robres
18:00
Atletico Monzon
Binéfar
18:15
Utebo
Biescas
22:00
Épila
Santa Anastasia
22:00
Cariñena
Belchite 97
22:00
Barbastro
Illueca
22:15
Real Zaragoza II
Caspe
22:30
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

Guadalajara
07:00
La Roda
Illescas
17:30
Conquense
Azuqueca
18:00
Hogar Alcarreño
Villarrubia
18:00
Almansa
San Clemente
22:00
Albacete II
Quintanar del Rey
22:30
Tarancón
Huracán Balazote
23:00
Villarrobledo
Miguelturreño
00:00
Torrijos

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazığspor
17:00
Bugsaşspor
Kütahyaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
Sancaktepe Belediye
17:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Nevşehirspor
17:00
Artvin Hopaspor
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kuşadasıspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Hacettepe
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adıvar
17:00
Yomraspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Çarşambaspor
Kestelspor
17:00
Bayrampaşaspor
Kızılcabölükspor
17:00
Elaziz Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Yeni Orduspor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
17:00
Ankara Adliyespor
Edirnespor
17:00
Ceyhanspor
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Derincespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Gümüşhanespor
17:00
Tepecikspor
Ofspor
17:00
Modafenspor
İçelspor
17:00
Karşıyaka
Orduspor 1967
17:00
Karaköprü Belediyespor
Mardin BB
17:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Alagoano

Cruzeiro Arapiraca
02:00
CSE

5 Brazil - Baiano 1

Barcelona BA
02:00
Vitória
Juazeirense
02:00
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Paranoá
Luziânia
01:30
Brasília
Paracatu
01:30
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

Altos
02:00
Atlético Alagoinhas
Sousa
04:00
CSA

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Avaí
Hercílio Luz
02:00
Juventus SC
Figueirense
05:00
Joinville

5 Brazil - Maranhense

São José MA
01:30
Moto Club MA
Tuntum
01:30
Cordino

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
04:00
Sport Sinop
Dom Bosco
04:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Paranaense 1

Independiente FSJ
21:00
Azuriz
Londrina
02:00
Maringá
Athletico PR
02:00
Paraná
Operário PR
05:00
União PR

5 Brazil - Paulista A1

Novorizontino
02:00
Palmeiras

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Retrô
Salgueiro
02:00
Caruaru City
Santa Cruz
02:00
Afogados

5 Brazil - Piauiense

Corí-Sabbá
03:00
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

ABC
02:00
América RN
Globo
02:00
Santa Cruz de Natal RN
Potiguar Mossoró
03:00
Forca e Luz

5 Brazil - Sergipano

Atlético Gloriense
01:15
Lagarto

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
02:00
Gurupi

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
21:00
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:05
เมลเบิร์น ซิตี้
Brisbane Roar
14:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Bembla
19:30
Sfax Railways
CS Tabarka
19:30
Mohammedia
Djerba
19:30
CO Médenine
CO Transports
19:30
Menzel Nour
Sporting Ben Arous
19:30
EM Mahdia
EO Sidi Bouzid
19:30
Kairouan

44 Argentina - Torneos De Verano

Talleres Córdoba
07:00
San Lorenzo

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
Enyimba
Akwa United
22:00
Sunshine Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes
Shooting Stars
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
MFM
Rivers United
22:00
Heartland
Enugu Rangers
22:00
Remo Stars
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Nasarawa United
22:00
Katsina United

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
20:00
Linare
Manonyane
20:00
Lijabatho
Matlama
20:00
Lesotho Defence Force
Likhopo
20:00
Linare
Sefotha-Fotha
20:00
Bantu

3039 Togo - Championnat National

Kotoko
22:00
Gbohloe-Su
Togo Port
22:00
OTR
Anges Notsè
22:00
Dynamic Togolais
ASKO de Kara
22:00
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
20:00
Nathaly's
Étoile du Congo
21:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
21:00
Patronage Sainte-Anne
JS Talangaï
22:00
Nico-Nicoye

17 France - Division 1 Women

Saint-Étienne W
20:45
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
18:30
Roma W
Lazio W
20:30
Inter Milano W
AC Milan W
20:30
Sampdoria W

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
12:05
Newcastle Jets W
Perth Glory W
14:45
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
18:00
Marítimo U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Víkingur Ólafsvík
23:00
KV

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sárdoma W
18:00
Umia W
Gijón FF W
18:00
León FF W
Villestro W
18:30
Sporting Gijón II W
Deportivo La Coruña II W
22:15
Versalles W
Mos W
22:30
Viajes Interrías W

11240938 Asia - Asian Cup Women

Iran W
17:00
จีน W
Chinese Taipei W
21:00
India W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ethnikos Piraeus
20:00
Panelefsiniakos
Asteras Varis
20:00
Aittitos Spata
Proodeftiki
20:00
Thyella Diastavroseos
Pyliou
20:00
Aias Salamina

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:30
Alberes Argelès
Stade Beaucairois
21:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannes
21:00
Cannet Rocheville

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Marimoo
Team Rhino
23:00
GAMTEL
Marimoo
23:00
Hawks
Fortune
02:00
Falcons
Wallidan
04:00
GAMTEL

5724 Sierra Leone - Premier League

Police
23:15
Bai Bureh Warriors
Diamond Stars
23:15
Bo Rangers
Kamboi Eagles
23:15
East End Tigers
RSLAF
02:00
Wusum Stars

99474 World - Club Friendlies Women

Freiburg W
19:00
SC Sand W
Wolfsburg W
19:00
Eintracht Frankfurt W
Jahn Delmenhorst W
20:00
Werder Bremen W

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
เบนฟิกา
Cheng Fung
20:00
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
22:00
Mons Calpe
Lions FC
00:30
Glacis United

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Prime Bangkok
15:30
Army
Samut Prakan
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Siam
15:30
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

Rubin Kazan'
15:00
Wisła Płock
Tom' Tomsk
17:00
Forte Taganrog
คราสโนดาร์
17:30
Žilina
Fredericia
18:00
Næsby
Leher TS
19:00
Drochtersen / Assel
Heimstetten
19:30
Aalen
Union Fürstenwalde
19:30
International Leipzig
Hannover 96 II
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Rain / Lech
20:00
Schwaben Augsburg
ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
Sturm Graz
FC Schaffhausen
20:30
St. Gallen
Pardubice
21:30
Admira
Chornomorets
22:00
Drita
Mariehamn
23:00
Åland
Krylya Sovetov
06:00
Radnik Surdulica
Austria Wien
06:00
Bohemians 1905
Liptovský Mikuláš
06:00
Lviv
ดินาโมเคียฟ
06:00
Kalmar
České Budějovice
06:00
Khimki
Metallurg Lipetsk
06:00
SKA Rostov
CSKA 1948 Sofia
06:00
Neftçi
แอสตาน่า
06:00
Bačka Topola

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
18:00
Vic Riuprimer W
Balears W
21:30
Transportes Alcaine II W
Europa W
23:00
Fontsanta Fatjó W
Sant Gabriel W
00:00
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Real Sociedad II W
21:30
Bizkerre W
Tolosa W
22:30
Nueva Montaña W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Almería W
18:00
Granada II W
San Miguel W
18:30
Cacereño II W
Extremadura W
22:30
Salamanca W
Olympia Las Rozas W
23:00
Badajoz W
La Rambla W
23:00
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
18:00
Olímpico Madrid W
Samper W
18:00
Rayo Vallecano II W
Atlético Lince W
18:30
Real Madrid II W
Madrid III W
22:00
DNS de Belen W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Atlético Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
18:00
Real Unión Tenerife II W
Orientación Marítima W
19:00
Peña la Amistad W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

UD Aguilas W
18:30
Elche II W
Plaza Argel W
22:00
Levante II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Northern Tak United
15:30
Chiangrai Lanna
Phitsanulok
15:30
Kamphaeng Phet
Uttaradit
15:30
Maejo United

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Sakon Nakhon
15:30
Surin Sugar
Ubon Ratchathani
15:30
Khonkaen Mordindang
Yasothon
15:30
Huai Thalaeng United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Phattalung
15:30
Krabi
Satun United
15:30
Jalor City
Pattani
16:15
Songkhla

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Royal Thai Fleet
15:30
ACDC
Sa Kaeo City
16:00
Rayong United
Cha Choeng Sao
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Bang Pa-in
15:30
Saraburi United
Chainat United
15:30
Ang Thong
IPE Samut Sakhon
15:30
Kanjanapat Group

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pabellón Ourense U19
18:00
Compostela U19
Pontevedra U19
18:00
Val Miñor U19
Atlético Perines U19
18:00
Celta de Vigo U19
Marina Sport U19
18:00
Arenal U19
Covadonga U19
18:30
Bansander U19
Lugo U19
18:30
Ural U19
Sporting Gijón U19
18:30
Bezana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Osasuna U19
17:30
Danok Bat U19
Txantrea U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Pamplona U19
18:00
Arenas Getxo U19
Getxo U19
18:30
UD Logroñés U19
Eibar U19
18:30
Oberena U19
Tudelano U19
18:30
Athletic Club U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Gimnàstic Tarragona U19
18:30
Damm U19
Cornellà U19
19:15
Atlético Baleares U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Sabadell U19
Montecarlo U19
22:15
Ebro U19
Mallorca U19
23:00
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Málaga U19
18:00
Almería U19
Sevilla U19
18:00
Granada U19
Sanluqueno U19
18:00
San Félix U19
Tomares U19
18:30
Córdoba U19
Calavera U19
18:30
Santa Fe U19
Atlético Jaén U19
18:30
Castilleja U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Cádiz U19
Real Betis U19
22:00
Vázquez Cultural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Burgos CF U19
17:30
Cultural Leonesa U19
Real Madrid U19
18:00
Atl. Madrid U19
Leganés U19
18:00
Rayo Vallecano U19
Real Valladolid U19
18:00
Las Rozas U19
Flecha Negra U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Fuenlabrada U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
19:00
Tenerife U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Levante U19
18:00
Talavera U19
Albacete U19
21:30
Roda U19

รู้ลึกเกี่ยวกับ ตารางบอล ก่อนใคร เช็คได้ทันทีตลอด 24 ชั่วโมงที่ ufa88up

ตารางบอลวันนี้ และความเคลื่อนไหวต่าง ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล นับได้ว่าเป็นเรื่องที่น่าติดตามสำหรับคอบอลและแฟนบอลตัวยงเป็นอย่างมาก และถ้าหากใครยังไม่รู้ว่าจะสามารถติดตามข่าวสารได้จากที่ไหน ทุกคนสามารถติดตามได้ที่เว็บไซต์ ufa88up ซึ่งจะมีการอัพเดทข่าวสารล่าสุดอย่างต่อเนื่อง ข้อมูลต่าง ๆ จะถูกนำเสนอโดยอัพเดทรอบล่าสุดแบบนาทีต่อนาที เพื่อให้ทุกคนไม่พลาดต่อความเคลื่อนไหวล่าสุดภายในวงการฟุตบอลโดยตรง นั่นหมายความว่า ufa88up จะสามารถอัพเดทข่าวสารวงการฟุตบอลได้อย่างรวดเร็วและแม่นยำกว่าใคร ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล ผลบอลรอบล่าสุด ตารางบอล ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งไฮไลท์ฟุตบอล ซึ่งถ้าหากใครอยากจะติดตามข่าวสารในรูปแบบไหน ก็สามารถติดตามและเช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เว็บไซต์ยูฟ่าเบท21กันได้เลย!

ตารางบอล วันนี้ ถ้าอยากรู้ เช็คได้ที่ ufa88up แม่นยำชัวร์!

ใครที่อยากรู้ช่วงเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงข้อมูลทีมเยือน เจ้าบ้าน ในตอนนี้เว็บไซต์ ufabet ได้มีการสรุป ตารางบอล ออกมาอย่างชัดเจน นับได้ว่าเป็นการกลั่นกรองข้อมูลอย่างครบถ้วนเพื่อนำเสนอหน้าเว็บไซต์ในแต่ละหมวดหมู่ แต่ละหัวข้อ ถ้าหากคุณอยากจะทราบเรื่อง ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ก็สามารถเข้าไปเช็คข้อมูลได้ทันที ซึ่งจะมีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมงเช่นเดียวกัน ส่งผลทำให้คุณสามารถรับรู้ทีมฟุตบอลที่จะมีการแข่งขันภายในวันนี้แบบล่วงหน้า และจะทำให้คุณไม่พลาดไปกับการติดตามเชียร์ทีมฟุตบอลขวัญใจของคุณได้อย่างแน่นอน เพราะคุณจะทราบช่วงเวลาในการแข่งขันก่อนใครนั่นเอง

ไม่ใช่มีแค่ ตารางบอล แต่ข้อมูลอื่น ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล ufa88up ก็มีด้วย

ดูตารางบอล นับได้ว่าเป็นหนึ่งในหลาย ๆ ข้อมูลภายในวงการฟุตบอลที่มีความสำคัญและน่าติดตามเป็นอย่างมาก แต่ก็ยังคงมีข้อมูลอื่น ๆ อีกมากมายที่มีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องอีกเช่นเดียวกัน ด้วยเหตุนี้ ufa88up จึงขอทำหน้าที่ในการนำเสนอข้อมูลทุกอย่างที่เกี่ยวกับวงการฟุตบอลทั้งหมด เพื่อส่งมอบให้กับแฟนบอลและคอบอลตัวยงอย่างเต็มที่ ไม่ใช่จะมีแค่ ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อัพเดทเท่านั้น แต่เว็บไซต์ยังคงมีสรุป ผลบอล รอบล่าสุด ราคาบอล การติดตามไฮไลท์ต่าง ๆ รวมไปถึงทีเด็ดบอลและการวิเคราะห์บอล สำหรับ ดูบอลสด ซึ่งทุกข้อมูลมีอยู่อย่างอัดแน่น เพื่อให้ทุกคนได้เข้าไปเสพข้อมูลกันแบบฟรี ๆ เต็มที่ได้เลย

การเดินหน้าเพื่อทำการเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารดี ๆ ของเว็บไซต์ ufa88up ยังคงมีอยู่อย่างต่อเนื่อง ถ้าหากใครอยากจะติดตามข้อมูลข่าวสารดี ๆ อย่างเช่น โปรแกรมบอล ตารางบอล วิเคราะห์บอล ผลบอล สามารถเช็คอินหรือเช็คข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้ได้ฟรีในทุก ๆ วันที่ยูฟ่าเบท21 กันเลยค่ะ